என் மலர்
- உள்ளூர் செய்திகள்சென்னைஅரியலூர்செங்கல்பட்டுகோயம்புத்தூர்கடலூர்தர்மபுரிதிண்டுக்கல்ஈரோடுகாஞ்சிபுரம்கள்ளக்குறிச்சிகன்னியாகுமரிகரூர்கிருஷ்ணகிரிமதுரைமயிலாடுதுறைநாகப்பட்டினம்நாமக்கல்நீலகிரிபெரம்பலூர்புதுக்கோட்டைராமநாதபுரம்ராணிப்பேட்டைசேலம்சிவகங்கைதஞ்சாவூர்தேனிதென்காசிதிருச்சிராப்பள்ளிதிருநெல்வேலிதிருப்பத்தூர்திருவாரூர்தூத்துக்குடிதிருப்பூர்திருவள்ளூர்திருவண்ணாமலைவேலூர்விழுப்புரம்விருதுநகர்
செய்திகள்
X
தேனி மாவட்ட பஞ்சாயத்து அ.தி.மு.க. வேட்பாளர் பட்டியல்
Byமாலை மலர்26 Sep 2016 10:27 AM GMT (Updated: 27 Sep 2016 11:46 AM GMT)
தேனி மாவட்ட பஞ்சாயத்து வார்டு அ.தி.மு.க. வேட்பாளர்கள் பட்டியலை முதல்-அமைச்சர் ஜெயலலிதா இன்று வெளியிட்டார்.
தேனி:
தேனி மாவட்ட பஞ்சாயத்து வார்டு அ.தி.மு.க. வேட்பாளர்கள் பட்டியலை முதல்-அமைச்சர் ஜெயலலிதா இன்று வெளியிட்டார். அதன் விவரம் வருமாறு:-
1. பிரீத்தா - சில்லமரத்துப்பட்டி, போடிநாயக்கனூர் ஒன்றியம்.
2. வசந்தா - மாவட்டக் கழக துணைச் செயலாளர்
3. தயாளன் - லட்சுமிபுரம், பெரியகுளம் ஒன்றியம்
4. சிவகாமி - பெரியகுளம் ஒன்றியக் கழக இணைச் செயலாளர்
5. வேலுமணி - ஏ. ராஜகோபாலன்பட்டி, ஆண்டிபட்டி ஒன்றியம்
6. சாந்தி - ஆண்டிபட்டி ஒன்றிய மகளிர் அணி துணைச் செயலாளர்
7. கண்ணன் - சின்னமனூர் ஒன்றியக் கழக அவைத் தலைவர்
8. தங்கத்துரை - உத்தமபாளையம் ஒன்றியக் கழக துணைச் செயலாளர்
9. செல்வி - கருநாக்கமுத்தன்பட்டி, கம்பம் ஒன்றியம்
10. ரமா அழகேசன்- கடமலைமயிலை ஒன்றியக் கழக துணைச் செயலாளர்.
தேனி மாவட்ட பஞ்சாயத்து வார்டு அ.தி.மு.க. வேட்பாளர்கள் பட்டியலை முதல்-அமைச்சர் ஜெயலலிதா இன்று வெளியிட்டார். அதன் விவரம் வருமாறு:-
1. பிரீத்தா - சில்லமரத்துப்பட்டி, போடிநாயக்கனூர் ஒன்றியம்.
2. வசந்தா - மாவட்டக் கழக துணைச் செயலாளர்
3. தயாளன் - லட்சுமிபுரம், பெரியகுளம் ஒன்றியம்
4. சிவகாமி - பெரியகுளம் ஒன்றியக் கழக இணைச் செயலாளர்
5. வேலுமணி - ஏ. ராஜகோபாலன்பட்டி, ஆண்டிபட்டி ஒன்றியம்
6. சாந்தி - ஆண்டிபட்டி ஒன்றிய மகளிர் அணி துணைச் செயலாளர்
7. கண்ணன் - சின்னமனூர் ஒன்றியக் கழக அவைத் தலைவர்
8. தங்கத்துரை - உத்தமபாளையம் ஒன்றியக் கழக துணைச் செயலாளர்
9. செல்வி - கருநாக்கமுத்தன்பட்டி, கம்பம் ஒன்றியம்
10. ரமா அழகேசன்- கடமலைமயிலை ஒன்றியக் கழக துணைச் செயலாளர்.
Next Story
×
- உள்ளூர் செய்திகள்சென்னைஅரியலூர்செங்கல்பட்டுகோயம்புத்தூர்கடலூர்தர்மபுரிதிண்டுக்கல்ஈரோடுகாஞ்சிபுரம்கள்ளக்குறிச்சிகன்னியாகுமரிகரூர்கிருஷ்ணகிரிமதுரைமயிலாடுதுறைநாகப்பட்டினம்நாமக்கல்நீலகிரிபெரம்பலூர்புதுக்கோட்டைராமநாதபுரம்ராணிப்பேட்டைசேலம்சிவகங்கைதஞ்சாவூர்தேனிதென்காசிதிருச்சிராப்பள்ளிதிருநெல்வேலிதிருப்பத்தூர்திருவாரூர்தூத்துக்குடிதிருப்பூர்திருவள்ளூர்திருவண்ணாமலைவேலூர்விழுப்புரம்விருதுநகர்
X